返回案例展示

/ /

Nanjing Jiangwan City | Trưng bày dự án

Không gian sống được thiết kế quanh ánh sáng tự nhiên, sự tương phản vật liệu tinh tế và nội thất tùy chỉnh, phù hợp với yêu cầu dự án nội thất nhà ở tại Nanjing.

Nanjing Jiangwan City | Trưng bày dự án空间展示
← Trưng bày dự án

Dự án tùy chỉnh

Nanjing Jiangwan City

Nanjing · Nội thất nhà ở

Không gian sống nhiều lớp được tạo hình quanh ánh sáng tự nhiên, sự tương phản vật liệu tinh tế và nội thất tùy chỉnh.

Nội thất tùy chỉnh Nanjing Jiangwan City
Chi tiết dự án Nanjing Jiangwan City

Hướng dự án

Nội thất phù hợp với không gian phòng.

Không gian sống nhiều lớp được tạo hình quanh ánh sáng tự nhiên, sự tương phản vật liệu tinh tế và nội thất tùy chỉnh.

Từ hình ảnh tham khảo đầu tiên đến thông số cuối cùng, đội ngũ của chúng tôi có thể phối hợp nội thất, tủ, vật liệu hoàn thiện và tỷ lệ phòng theo yêu cầu dự án.

咨询空间方案
Dự án nội thất tùy chỉnh Nanjing Jiangwan City